CCF จัดอบรมพัฒนาศักยภาพ กิน กอด เล่า เล่น เต้น วาด เพื่อพัฒนาชีวิตเด็กและเยาวชน
วันที่ 26 ก.ค.67 ที่ ศูนย์การเรียนรู้ ซี.ซี.เอฟ เชียงราย ดร.บรรจงเศก ทรัพย์โสภา ผู้อำนวยการมูลนิธิฯ เป็นประธานเปิดการอบรม การพัฒนาศักยภาพเจ้าหน้าที่โครงการ ครู และแกนนำอาสา ของ มูลนิธิ ซี.ซี.เอฟ เพื่อเด็กและเยาวชน ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ในกิจกรรมพัฒนาทักษะการอ่าน สำหรับเด็กในแบบบูรณาการ “กิน กอด เล่า เล่น เต้น วาด” โดยมี คุณวรนาฏ เวนุอาธร ผู้จัดการงานออกแบบแผนงานและพัฒนาโครงการ คุณมลฤดี สุคนธทรัพย์ เจ้าหน้าที่สนับสนุนงานออกแบบแผนงานและพัฒนาโครงการ เข้าพิธีเปิด สำหรับกิจกรรมมีผู้เข้าอบรมประมาณ 100 คน โดยมีระยะเวลาตั้งแต่วันที่ 26 – 28 ก.ค.67 โดยมีทีมวิทยากร นำโดย ดร.ปิยวลี ธนเศรษฐกร คุณประภาพร เชื้อเมืองพาน ผศ.วิริยาภรณ์ อุดมระติ คุณสุภาวดี หาญเมธี คุณบุญเรือน […]