ครั้งแรกที่เชียงใหม่ ชวนมาสัมผัส Lotus Eletre รถยนต์ไฮเปอร์-เอสยูวีไฟฟ้า ที่งาน Lotus Eletre Roadshow ที่ เซนทรัลเชียงใหม่ ชั้น ตั้งแต่วันที่ 27 พ.ค. – 2 มิ.ย. 2567
โอกาสดีมาก ‼️ คนรักรถสปอร์ตต้องห้ามพลาด ชวนมาสัมผัส Lotus Eletre รถยนต์ไฮเปอร์-เอสยูวีไฟฟ้า 100 % ที่งาน ” Lotus Eletre Roadshow ” 🚘 ที่ เซ็นทรัล เชียงใหม่ ครั้งแรกที่ชาวเชียงใหม่และจังหวัดใกล้เคียง จะได้สัมผัสประสบการณ์สุดยอด SUV ไฟฟ้า 905 แรงม้า กับรถยนต์ Lotus Eletre มอบอรรถรถการขับขี่ และตอบโจทย์การใช้งานในชีวิตประจำวัน พร้อมห้องโดยสารกว้างขวาง และพื้นที่อเนกประสงค์ใหญ่ รองรับระยะทางสูงสุดได้ถึง 600 กม.* วิ่งได้ยาวๆ เลย ✨️ Lotus แบรนด์รถยนต์จากอังกฤษ ในประเทศ Lotus Eletre มีจำหน่าย 2 รุ่น Eletre S และ Eletre R รถยนต์ไฮเปอร์-เอสยูวีไฟฟ้ารุ่นแรกของแบรนด์ มีดีไซน์ภายนอกสวยโดดเด่นสะดุดตา เท่ห์และสปอร์ตมาก ส่วนออปชั่นนั้นครบจัดเต็มสุด […]