(มีคลิป)ตะลุยกิน 3 ร้านเด็ดที่ตลาดประตูเชียงใหม่!
สายกินห้ามพลาด “ตลาดประตูเชียงใหม่” แหล่งรวมของอร่อยสุดคึกคัก ที่นี่มีทั้งอาหารพื้นเมือง อาหารไทย ขนม และของฝากเพียบ! ️ และวันนี้ขอพาทุกคนมาตะลุย 3 ร้านเด็ด มั่นใจได้เลยว่าอร่อยและดีต่อสุขภาพแน่นอน! ที่พิเศษคือ ร้านอาหารทั้ง 3 ร้านนี้ ใช้น้ำมันรำข้าวคิงในการปรุงอาหารทุกเมนู!มั่นใจได้เลยว่าทุกเมนูที่ทานนั้น ดีต่อใจ ดีต่อสุขภาพแน่นอน เพราะน้ำมันรำข้าวคิงมีวิตามินและสารอาหารตามธรรมชาติสูง ช่วยต้านอนุมูลอิสระ ลดคอเลสเตอรอล ❤️ พิกัด: ตลาดประตูเชียงใหม่ ถนนบำรุงบุรี ตำบลพระสิงห์ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่ 50200 #น้ำมันรำข้าวคิง #PICNICCARAVAN #เพื่อสุขภาพและหัวใจของทุกคน