นายอธิวัฒน์ มณีจักร ผู้จัดการทีม พร้อมทั้งนายภัคพล สังข์ชุม ผู้ฝึกสอน และนายทศพล ปุกมณี เลขานุการฝ่ายกีฬาฟุตซอลจังหวัดเชียงใหม่ ได้ทำการคัดเลือกตัวนักกีฬาฟุตซอลหญิง จังหวัดเชียงใหม่ เพื่อเข้าร่วมการแข่งขันกีฬาแห่งชาติ รอบคัดเลือกภาค 5 ครั้งที่ 49 “โอฆะบุรีเกมส์” ณ จังหวัดพิจิตร โดยได้ทำการคัดเลือกเมื่อวันที่ 18 พฤษภาคม พ.ศ.2567 ที่ โดมนรินทรานุสรณ์ รร.นวมินทราชูทิศ พายัพ
![](https://cdn.chiangmainews.co.th/wp-content/uploads/2024/05/24143749/1716536269_097132-chiangmainews.jpg)
![](https://cdn.chiangmainews.co.th/wp-content/uploads/2024/05/24143749/1716536269_082974-chiangmainews.jpg)
![](https://cdn.chiangmainews.co.th/wp-content/uploads/2024/05/24143749/1716536269_591033-chiangmainews.jpg)
![](https://cdn.chiangmainews.co.th/wp-content/uploads/2024/05/24143749/1716536269_124534-chiangmainews.jpg)
![](https://cdn.chiangmainews.co.th/wp-content/uploads/2024/05/24143749/1716536269_580802-chiangmainews.jpg)
![](https://cdn.chiangmainews.co.th/wp-content/uploads/2024/05/24143749/1716536269_141069-chiangmainews.jpg)
![](https://cdn.chiangmainews.co.th/wp-content/uploads/2024/05/24143749/1716536269_457312-chiangmainews.jpg)
ร่วมแสดงความคิดเห็น